Komawa

SEC-E9 Umarnin Kulawa

Yadda za a kiyaye SEC-E9 a cikin kyakkyawan yanayi don yin aiki mai tsawo? Waɗannan shawarwarin sune abin da muka tattara kuma muka ƙirƙira su daga lokuta da yawa na goyan bayan tallace-tallace.

 

The Power Supply

SEC-E9 kawai zai iya aiki akai-akai a ƙarƙashin DC24V/5A, idan ƙarfin wutar lantarki ya fi DC24V, naúrar na iya lalacewa saboda overvoltage; a ƙananan ƙarfin lantarki, zai haifar da raguwar fitarwar motar, wanda zai haifar da matsayi mara kyau na motsi da rashin isasshen ƙoƙarin yankewa.

 

Mai Cutter

Da fatan za a canza abin yanka a kai a kai, kuma a tabbata kun yi amfani da abin yankan asali na Kukai. Wannan yana da matukar muhimmanci.

 

Madaidaicin Gudun Yankewa

Abubuwan ɓangarorin maɓalli suna shafar aikin yankan mai yankewa. Da fatan za a zaɓi saurin yankewa bisa ga maɓalli mara ƙarfi, wannan yana taimaka muku ci gaba da rayuwar mai yankewa.

 

Kyakkyawan kariya

Don Allah kar a bugi na'urar, kar a sanya injin cikin ruwan sama ko dusar ƙanƙara, ko dai.

 

Maɓalli Maɓalli

Kafin yankan maɓalli, da fatan za a bincika ko babu komai na maɓalli daidai ne. Idan maɓallin maɓalli da kansa ya yi kuskure, ƙila ba zai iya cimma sakamakon da ake so ba.

 

Nasihu don kulawa da gyarawa:

#1. Tsaftace

Don tsawaita rayuwar sabis na E9 a halin yanzu kula da daidaiton injin, koyaushe yakamata ku yi kyakkyawan aiki na tsaftacewa, kawai cire tarkace sama da na'ura, mai yankan, clamps da tarkacen tarkace lokacin da kowane maɓalli mara kyau ya yi. .

 

#2. Sassan

Koyaushe bincika sassan sauri - sukurori da goro, ko sako-sako ko a'a.

 

#3. Daidaito

Lokacin da ba za a iya daidaita na'ura ba, ko yanke maɓalli bai yi daidai ba, da fatan za a tuntuɓi ma'aikatan bayan-tallace-tallace don maye gurbin ɓangarorin da suka lalace ko taimaka muku daidaita sassan wuri mara kyau akan lokaci.

 

#4. Muhallin Aiki

Kada a bijirar da kwamfutar hannu ga hasken rana. Da zarar kwamfutar hannu ta fallasa zuwa rana na dogon lokaci, zafin jiki zai karu kuma fitilar da ke cikin allon za ta kara tsufa, wannan zai rage yawan amfani da kwamfutar hannu, kuma kwamfutar zata iya fashewa.

 

#5. Dubawa akai-akai

Muna ba da shawarar duba yanayin aikin na'ura kowane wata kuma don tsaftace injin sosai.

 

#6. Madaidaicin Aiki na Gyarawa

Dole ne ku gudanar da aikin gyara a ƙarƙashin jagorancin ƙungiyar goyon bayanmu, ba za ku iya kwance na'urar a asirce ba. Da fatan za a tuna don cire filogin wutar lantarki lokacin da kuke gyarawa.


Lokacin aikawa: Dec-05-2017