Komawa

Me yasa aka Kwafi Maɓallin da ba daidai ba?

Me yasa aka Kwafi Maɓallin da ba daidai ba?

A yau, za mu gaya muku dalilin da yasa yanke makullin ku bai dace ba da kuma hanyar aiki daidai don yanke maɓalli daidai.

 

1. Baka yi calibration ba kafin ka fara yanke maɓalli.

Magani:

A. Bayan kun karɓi sabon na'ura ko an yi amfani da injin na ɗan lokaci, da fatan za a sake daidaita na'urar don tabbatar da daidaiton yankan. Yawancin lokaci sau ɗaya a wata amma ya kai yawan adadin da kuke amfani da injin ku.

B. Da zarar kun sake saita tazara tsakanin mai yankewa da abin yanka, duk ƙuƙuman ya kamata a sake daidaita su.

C. Idan kun maye gurbin babban allo ko haɓaka firmware, da fatan za a yi duk hanyoyin daidaitawa

D. Tabbatar tsaftace ƙugiya, kiyaye shi ba tare da aske ƙarfe ba.

 

Hanyar daidaitawa:

Da fatan za a yi amfani da na'urar dikodi na asali, mai yankewa da shingen daidaitawa kuma bi matakan daidaitawa kamar ƙasa

bidiyo:

2. Decoder da cutter related al'amurran da suka shafi

Manyan Dalilai:

A. dikodi da abun yanka mara asali

B. Decoder da cutter sun yi amfani da dogon lokaci kuma ba su maye gurbin su akai-akai.

 

Magani:

A. Mai ƙididdigewa na asali da mai yankewa yana da mahimmanci ga rayuwar E9 Key Yankan Machine da daidaiton yanke maɓalli. Da fatan za a yi amfani da maɓalli na asali da abin yanka, ba za mu ɗauki alhakin duk wata matsala da mai amfani ya haifar da ke amfani da na'ura mai ƙira da abun yanka ba.

B. Lokacin da mai yankan ya bushe ko yanke maɓalli tare da burar, da fatan za a maye gurbin sabon abin yanka da sauri, kuma kar a ƙara amfani da shi, idan ya sami karaya ko rauni na ma'aikata.

 

3. Zaɓin da ba daidai ba na wuri mai mahimmanci yayin yanke tsari

Magani:

Yi gyare-gyare tare da daidaitaccen hanyar daidaitawa, daidaita saurin yanke daidai, kuma zaɓi wurin maɓalli mai dacewa don yanke maɓalli.

A ƙasa akwai wurare daban-daban na ji don maɓalli daban-daban don yanke:

 

4. Matsayi mara kyau na maɓalli / bargo da aka sanya

Magani:

A. milling key sanya a saman Layer.

B. Laser makullin sanya a kan ƙananan Layer.

C. Ya kamata a sanya maɓalli a hankali, ƙara matsawa

 

5. Zabin "Rounding".

Magani:

Lokacin da kuka kwafi maɓalli amma an daɗe ana amfani da maɓallin asali kuma ya gaji da yawa, a wannan yanayin yakamata ku soke zaɓin "zagaye" lokacin da kuka yanke maɓallin asali, sannan ku yanke sabon maɓalli.

 

6. Ba daidai ba zaɓi na manne

Magani:

Da fatan za a koma zuwa ƙasa mai dacewa zaɓi na manne don yanke maɓalli daban-daban.


Lokacin aikawa: Janairu-26-2018